โปรแกรมเจ้ามือโต๊ะบอล

ดาวน์โหลดตารางบอล

30/10/2014

ใบราคา 30/10/2014

29/10/2014

ใบราคา 29/10/2014

28/10/2014

ใบราคา 28/10/2014

27/10/2014

ใบราคา 27/10/2014

26/10/2014

ใบราคา 26/10/2014

25/10/2014

ใบราคา 25/10/2014

24/10/2014

ใบราคา 24/10/2014

23/10/2014

ใบราคา 23/10/2014

22/10/2014

ใบราคา 22/10/2014

21/10/2014

ใบราคา 21/10/2014


ราคาบอลวันนี้

TIMES MATCH FT HD1 XH1 XA1 HD2 XH2 XA2 OU
 อิตาลี เซเรีย อา
02:45 เวโรน่า(1) ลาซิโอ(2) 0+0.5 1.9 1.9 0.5 1.7 2.1 2.5+3
 ฮอลแลนด์ คับ
02:45 โรด้า เจซี(3) ร็อตเตอร์ดัม(4) 0.5+1 1.8 2.0 1 2.1 1.7 3
 เดนมาร์ก คัพ
00:00 เวเจิล(5) อัลบอร์ก(6) 1 1.9 1.9 1+1.5 1.7 2.1 2.5+3
02:30 รอสกิลด์(7) FC โคเปนฮาเกน(8) 1.5+2 1.9 1.9 2 1.7 2.1 3.5
 เบลเยี่ยม จูปิแลร์ ลีก
02:30 Peruwelz(9) คลับบรูซ(10) 0.5+1 1.9 1.9 0.5 2.1 1.7 2.5+3
 รัสเซีย คัพ
23:00 รูบิน คาซาน(11) สปาร์ตัก มอสโก(12) 0+0.5 1.9 1.9 0 1.6 2.2 2+2.5
 กรีซ คับ
00:30 OFI(13) สโกดา ซานติ(14) 0+0.5 1.8 2.0 0.5 2.1 1.7 2+2.5
00:30 พานาธิไนกอส(15) พาไนโทลิกอส(16) 1 1.8 2.0 1+1.5 2.1 1.7 2.5
 โปแลนด์ คัพ
23:45 เลช พอซนาน(17) จาเกียลโลเนีย(18) 1 1.9 1.9 0.5+1 1.7 2.1 2.5+3
02:45 ลีเกีย วอร์ซอว์(19) โปกอน(20) 1.5 2.0 1.8 1+1.5 1.7 2.1 2.5+3
 โรมาเนีย คัพ
21:00 โอเตลุล กาลาติ(21) ราปิด บูคาเรสต์(22) 0.5 2.1 1.7 0.5 2.1 1.7 2+2.5
01:30 ราปิด บูคาเรสต์(23) CFR คลูจ์(24) 0.5+1 1.9 1.9 0.5+1 1.9 1.9 2+2.5
 โคปา ซูดาเมริกาน่า
05:15 เซา เปาโล(25) เอเมเลค G.(26) 1 1.8 2.0 1+1.5 2.1 1.7 2+2.5
07:30 โบคา จูเนียร์ส(27) เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(28) 0.5+1 1.9 1.9 0.5 1.7 2.1 2+2.5
 อเมริกา เมเจอร์ลีก
07:00 เร้ด บูลล์ส(29) แคนซัส(30) 0.5 1.8 2.0 0.5+1 2.0 1.8 2+2.5
 อาร์เจนตินา 2
02:00 โบคา ยูนิดอส(31) อาร์เจนตินอส(32) 0+0.5 1.9 1.9 0+0.5 1.9 1.9 1.5+2

ผลบอลย้อนหลัง 29/10/2014

เวลา เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน
   อิตาลี เซเรีย อา
02:45 เจนัว(1) 1-0 ยูเวนตุส(2)
02:45 โรม่า(3) 2-0 เซเซน่า(4)
02:45 อตาลันต้า(5) 1-1 นาโปลี(6)
02:45 กายารี่(7) 1-1 เอซี มิลาน(8)
02:45 ฟิออเรนติน่า(9) 3-0 อูดิเนเซ่(10)
02:45 อินเตอร์มิลาน(11) 1-0 ซามพ์โดเรีย(12)
02:45 ปาแลร์โม่(13) 1-0 คิเอโว(14)
02:45 โตริโน่(15) 1-0 ปาร์ม่า(16)
   อังกฤษ แคปิตอล วัน คัพ
02:45 แมนฯ ซิตี้(17) 0-2 นิวคาสเซิ่ล(18)
02:45 สโต๊ค(19) 2-3 เซาแธมป์ตัน(20)
02:45 สเปอร์(21) 2-0 ไบรท์ตัน(22)
   สเปน โคปา เดล เรย์
02:00 คอร์เนลลา(23) 1-4 เรอัล มาดริด(24)
04:00 ซาบาเดย์(25) 1-6 เซบีย่า(26)
   เยอรมัน คัพ
01:00 มักเดเบิร์ก(27) 1-1 เลเวอร์คูเซ่น(28)
01:00 RB ลีบซิก(29) 1-1 แอร์ซเกเบียร์เก้(30)
01:00 1860 มิวนิค(31) 2-5 ไฟร์บวร์ก(32)
01:00 วูร์ซแบร์เกอร์(33) 0-1 E.บราวน์ชไวก์(34)
02:30 ฮัมบูร์ก(35) 1-3 บาเยิร์น มิวนิค(36)
02:30 E.แฟร้งค์เฟิร์ต(37) 1-2 มึนเช่นกลัดบัค(38)
02:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์(39) 5-1 FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(40)
02:30 โวล์ฟสบวร์ก(41) 4-1 ไฮน์เดนเฮลม์(42)
   เฟร้นช์ ลีกคัพ
00:30 นีซ(43) 3-3 เม็ตซ์(44)
02:55 แรนส์(45) 2-1 มาร์กเซย(46)
   ฮอลแลนด์ คับ
00:30 อัลเมเร่(47) 1-5 PSV ไอนด์โฮเฟ่น(48)
02:45 โก อเฮด อีเกิ้ลส์(49) 0-0 ทเวนเต้(50)
   เดนมาร์ก คัพ
00:00 ฮอร์เซ่นส์(51) 0-7 เอสเบิร์ก(52)
00:30 เฮอฟอล์จ โคเก้(53) 2-1 ABโคเปนฮาเกน(54)
01:00 ลิงบี้(55) 0-2 แรนเดอร์ส(56)
   เบลเยี่ยม จูปิแลร์ ลีก
02:30 เซอร์เคอร์ บรูซ(57) 0-1 สตองดาร์ด ลีแอช(58)
02:30 เกนค์(59) 4-1 วาสส์แลนด์ (60)
02:30 คอร์ไทรจ์(61) 2-3 อันเดอร์เลชท์(62)
02:30 โลเคอเรน(63) 5-2 ชาเลอร์รัว(64)
02:30 ออสเทนเด้(65) 4-0 เวสเตอร์โล(66)
   รัสเซีย คัพ
17:30 CSKAมอสโก(67) 2-0 ตอร์ปิโด(68)
21:00 อูฟา(69) 0-1 โลโคโมทีฟ มอสโก(70)
23:00 เซนิตฯ(71) 2-2 อาร์เซน่อล ตูล่า(72)
   สวิส คับ
01:30 ลูกาโน(73) 0-0 กราสฮ็อปเปอร์(74)
01:30 ลูเซิร์น(75) 1-2 อารัว(76)
01:45 โวห์เลน(77) 1-3 บาเซิ่ล(78)
02:00 เซนต์ กัลเลน(79) 1-1 ธูน(80)
   ออสเตรีย คัพ
00:00 แวคเกอร์ ติโรล(81) 0-0 ซัลซ์บวร์ก(82)
00:30 เรนดอร์ฟ(83) 1-1 แมตเตอร์สเบิร์ก(84)
00:30 คัพเฟ่นเบิร์ก(85) 5-3 LASK ลินซ์(86)
01:00 ซังค์ พอลเท่น(87) 0-1 SV โกรดิก(88)
02:30 ราปิด เวียนนา(89) 1-0 สตวร์มกราซ(90)
   โปรตุเกส ลีกคัพ
23:00 ปากอส(91) 2-2 อูเนียว มาไดร่า(92)
23:00 กิล วิเซนเต้(93) 1-1 แอทฯ โปรตุเกส(94)
23:00 เบเลเนนส์(95) 2-0 อคาเดมิโก(96)
23:00 โมไรเรนเซ่(97) 1-2 โทรเฟนเซ่(98)
23:00 อารัวก้า(99) 1-0 ทอนเดลา(100)
   สกอตติช ลีกคัพ
02:45 อเบอร์ดีน(101) 1-0 แฮมิลตัน(102)
02:45 เซลติก(103) 6-0 แพททริค ทริสเทล(104)
02:45 ฮิเบอร์เนี่ยน(105) 3-3 ดันดี ยูไนเต็ด(106)
   เช็ก คัพ
23:00 สโลวัคโก้(107) 1-1 บานิค ออสตราว่า(108)
   กรีซ คับ
20:00 เลวาเดียกอส(109) 2-0 พลาทานิแอส(110)
20:00 อโตรมิตอส(111) 1-1 แพนทรากิกอส(112)
20:00 เออร์โกเตลิส(113) 0-2 เวเรีย(114)
22:15 แอสเตราส(115) 2-1 คาลโลนี(116)
00:30 โอลิมเปียกอส(117) 1-1 พานิโอนิออส(118)
00:30 PAOK(119) 1-1 เจียนนิน่า(120)
   โปแลนด์ คัพ
02:45 ปิแอส กลิวิส(121) 5-0 GKS เบลชาโตว์(122)
   บราซิล คัพ
07:00 ฟลาเมงโก(123) 2-0 อัตเลติโก มิไนโร่(124)
07:00 ครูไซโร่(125) 1-0 ซานโตส(126)